อบต.เกาะหมาก ลงพื้นที่ให้ความอนุเคราะห์ในการดำเนินการตัดแต่งต้นไม้ กิ่งไม้ภายในโรงเรียนบ้านเกาะหมาก
วันจันทร์ ที่ 1 กรกฎาคม 2567
องค์การบริหารส่วนตำบลเกาะหมาก
ภายใต้การบริหารงานโดย นายภัคเอื้ออิชณน์ สอนสังข์ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเกาะหมาก พร้อมด้วย กองช่าง
และงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย อบต.เกาะหมาก ได้ลงพื้นที่ให้ความอนุเคราะห์ในการดำเนินการตัดแต่งต้นไม้
กิ่งไม้ภายในโรงเรียนบ้านเกาะหมาก หมู่ 6 บ้านเกาะหมาก เพื่อปรับปรุงภูมิทัศน์ และความปลอดภัยของนักเรียน
ครู บุคลากรทางการศึกษา ผู้ที่มาติดต่อราชการ ณ โรงเรียนบ้านเกาะหมาก ต.เกาะหมาก อ.ปากพะยูน จ.พัทลุง
|